Panadol Extra

Cập nhật: 01/10/2026

Thuốc phối hợp paracetamol và caffeine.

Hoạt chất

Caffeine · 65 mg Paracetamol · 500 mg

Thông tin cơ bản

Hàm lượngParacetamol 500 mg + Caffeine 65 mg
Dạng bào chếViên nén

Tác dụng / mục đích sử dụng

Giảm đau Hạ sốt

Nhóm thuốc

Thuốc giảm đau, hạ sốt

Thông tin thuốc

Đây là dữ liệu mẫu để kiểm tra website.

Chỉ định

Xem tài liệu hướng dẫn sử dụng được phê duyệt của sản phẩm.

Nguồn tham khảo

Dữ liệu mẫu — chưa dùng để tư vấn điều trị.
Lưu ý: Thông tin trên trang nhằm mục đích tra cứu và tham khảo, không thay thế chẩn đoán, kê đơn hoặc hướng dẫn điều trị của bác sĩ, dược sĩ.